Jama'a na yau da kullun don tuƙi motoci, bas, ƙaramin bas, manyan motoci… dole ne su fuskanci shan mai, musamman idan sun kunna na'urar sanyaya iska; amfani da man fetur yana karuwa kowace rana tare da yanayin jin dadi a cikin mota amma rashin jin dadi saboda yawan yawan man fetur.
Don haka yadda ake taimaka wa abokan ciniki don magance matsalolin HVAC koyaushe yana da alaƙa da KingClima. Yanzu, muna da E-Clima8000 cikakkun na'urorin ac na lantarki don ƙaramin bas, vans, RV…
E-Clima8000 van lantarki kwandishan DC yana da wutar lantarki 12v ko 24 v guda ɗaya (haɗe-haɗe) saman saman da aka ɗaura ac, yana iya neman ƙaramin bas ko van, kuma ƙarfin sanyaya ƙarfinsa shine 10kw, don haka ana kiransa da kwandishan minibus van mini. 10 kw. E-Clima8000 yawanci yana hawa akan ƙaramin bas ko motar bus mai kujeru 14.
◆ Daidaitaccen ƙarfin sanyaya;
◆ Yi amfani da injin sanyaya R134a don kare muhalli;
◆ Ikon nesa, haɗe tare da jagora;
◆ Raka'a guda ɗaya; An saka rufin rufin;
◆ Heat famfo, babban inganci da nauyi mai nauyi;
◆ Compressor: Motar DC mai ƙarancin gogewa, tare da saurin jujjuyawar daidaitacce;
◆ Na'urar busar da iska mai ƙarancin gogewa da fanko mai ɗaukar nauyi, tsawon rayuwa, ƙarancin wutar lantarki;
◆ Musamman don Ford, Renault, IVECO vans; .
◆KingClima ya kware wajen fitar da Na'urar sanyaya iska ta Bus sama da shekaru 20.
◆KingClima yana da shahararrun masu samar da kayan kwandishan bas, irin su Bock, Bitzer da Valeo, waɗanda ke ba abokan ciniki samfuran inganci da tabbaci.
◆ Shekaru 2 bayan sabis na tallace-tallace
◆ garantin tafiya 20,0000 km
◆ Canjin kayan gyara kyauta a cikin shekaru 2
◆ 7*24h bayan tallace-tallace akan layi
◆ ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrunmu da injiniyoyin ƙira suna iya yin nazarin bukatun abokin ciniki da kuma tsara tsarin shuka mafi dacewa don gamsar da ƙayyadaddun aikin.
Samfura |
E-Clima8000 |
|
Wutar lantarki |
DC 12V /24V |
|
Matsakaicin iyawar sanyaya |
8KW |
|
A halin yanzu |
≦90A/55A |
|
Ƙarfi |
1080-1320W |
|
Compressor |
Nau'in |
Wutar lantarki |
Samfura |
DC Brushless |
|
Mai hurawa iska vol. |
1500m3 /h |
|
Condenser fan iska vol. |
3600m3 /h |
|
Refrigerant / girma |
R134 a |
|
Girma |
1300*1045*190mm |
|
Nauyi |
85kg |
|
Aikace-aikacen Mota |
Minibus, bas, RV… |