K-260S Tsarin Motar Jiran Wuta na Lantarki - KingClima
K-260S Tsarin Motar Jiran Wuta na Lantarki - KingClima

Rukunin Motar Jiran Wutar Lantarki K-260S

Samfura: K-260S
Nau'in Tuƙi: Injin Kore da Wutar Wutar Lantarki
Iyawar sanyaya: 2050W /0℃ da 1080W/-18℃
Ƙarfin sanyi na jiran aiki: 1980W /0℃ da 1020W/-18℃
Aikace-aikace: Akwatin manyan motoci 7-10m³

Muna nan don taimakawa: Hanyoyi masu sauƙi don samun amsoshin da kuke buƙata.

Rukunin Jiran Wutar Lantarki

KAYAN ZAFI

Taƙaitaccen Gabatarwar K-260S Tsarin Motar Jiran Wuta Lantarki


KingClima a matsayin masu kera na'urorin sanyaya manyan motoci za a keɓance su gwargwadon buƙatun isar da zafin ku. Haɗaɗɗen tsarin jiran aiki na lantarki gabaɗaya yana cikin na'ura mai ɗaukar hoto don sanya shi haɓaka kan na'urar, wanda ke kawo ƙarin dacewa da ƙwarewa mai kyau ga abokan cinikinmu don amfani da tsarin injin injin jirage na lantarki.

Refrigeration na jigilar K-260S tare da samfurin jiran aiki na lantarki wanda aka ƙera don ƙaramin akwati mai girman 7-10m³ kuma don sarrafa zafin jiki daga -20 ℃ zuwa + 20 ℃ don gane mafita mafi girma akan kasuwancin isar da sarkar sanyi.

Siffofin K-260S Tsarin Motar Jiran Wuta Lantarki


★ Ɗauki na'urar firji mai dacewa da muhalli: R404a.
★ The Hot gas defrosting tsarin tare da Auto da manual yana samuwa ga zabin ku.
★ Sauƙi don shigarwa, tsarin jiran aiki na lantarki yana cikin na'ura mai ɗaukar hoto, don haka zai iya rage shigarwar waya da bututu.
★ Ajiye ƙarar sarari don shigarwa, ƙananan girman da kyawawan bayyanar.
★ Yana da abin dogara kuma barga aiki aiki bayan gwani gwaji a cikin mu Lab.
★ sanyi mai ƙarfi, sanyaya da sauri tare da ɗan gajeren lokaci.
★ Yakin filastik mai ƙarfi, kyawawan kamanni.
★ Saurin shigarwa, mai sauƙin kulawa mai ƙarancin kulawa
★ Shahararren nau'in kwampreso: irin su Valeo compressor TM16,TM21,QP16,QP21 compressor, Sanden compressor,compressor sosai da dai sauransu.
★ International Certification: ISO9001, EU/CE ATP, da sauransu.
★ Rage yawan man fetur, a halin da ake ciki, adana farashin sufuri lokacin da manyan motocin ke jigilar kayayyaki.
★ Tsarin jiran aiki na zaɓi na lantarki AC 220V/380V,  ƙarin zaɓi don ƙarin buƙatun abokin ciniki.

Bayanan Fasaha

Bayanan Fasaha na K-260S/360S/ 460S Tsarin Renjijin Motar Jiran Wuta Lantarki

Samfura K-260S K-360S K-460S
Kwantena zafin jiki -18℃~+25℃(
/ Daskararre)
-18℃~+25℃(
/ Daskararre)
-18℃~+25℃(
/ Daskararre)

Ƙarfin sanyaya hanya (W)
2050W (0℃) 2950W (0℃) 4350W (0℃)
1080W (-18 ℃) 1600W (-18 ℃) 2200W (-18 ℃)
Ƙarfin jiran aiki (W) 1980W (0℃) 2900W (0℃) 4000W (0℃)
1020W (-18 ℃) 1550W (-18 ℃) 2150W (-18 ℃)
Girman kwantena (m3) 10m3 (0℃)
7m3 (-18 ℃)
16m3 (0℃)
12m3 (-18 ℃)
22m3 (0 ℃)
16m3 (-18 ℃)
Voltage & Jimlar Yanzu DC12V(25A) DC24V(13A)
AC220V, 50HZ, 10A
DC12V(38A) DC24V(22A)
AC220V, 50HZ, 12A
DC12V(51A) DC24V(30A)
AC220V, 50HZ, 15A
Hanyar damfara 5S11 (108cc / r) 5S14 (138cc / r) QP16(162 cc/r)
Aiki Compressor
(An saka a cikin Condenser)
Saukewa: DDH356LV Saukewa: DDH356LV Saukewa: THSD456
Mai firiji R404A   1.1 ~ 1.2Kg R404A    1.5 ~ 1.6Kg R404A    2.0 ~ 2.2Kg
Girma (mm) Evaporator 610×550×175 850×550×170 1016×655×230
Condenser Tare da jiran aiki na lantarki 1360×530×365 1360×530×365 1600×650×605

Binciken samfur na King clima

Sunan Kamfanin:
Lambar Tuntuɓa:
*Imel:
*Inquriy ku: