Takaitaccen Gabatarwa na Rukunin Na'urar firiji na B-260 Van Rooftop
B-260 DC48V ƙananan batir mai ƙarfin lantarki da ke da wutar lantarki da raka'o'in firiji. Yana da batir 48V da aka gina a ciki don aiki. Baturin gefen na'ura na ciki ne. Kuma B-260 van refrigeration ya dace da akwatin van 4-7m³ don kewayon zafin jiki daga - 18 ℃ ~ + 15 ℃. Compressor a cikin B-260 van refrigeration saitin ɗaya ne na Ƙwaƙwalwar kwampreso don yin mafi kyawun firiji. Domin caja, an sanye shi da ƙarfin AC110V-220V 50Hz don cajin baturi.
Siffofin B-260 Van Refrigeration
◆ Batirin abin hawa mai ƙarfi na DC, adana mai da yawa.
◆ Ƙara CPR bawul don kare compressors, dace da wuri mai zafi.
◆ Sanin cewa injin abin hawa yana kashe amma tsarin sanyaya yana ci gaba.
◆ Ɗauki na'urar firji mai dacewa da muhalli: R404a
◆ Tsarin lalata gas mai zafi: Auto da manual don zaɓuɓɓuka
◆ Shahararrun mahimman sassa na duniya: Sanden compressor, Danfoss Valve, Good Year, Spal Fans; Codan, etc.
◆ Compressor yana cikin ɓangaren ciki na na'ura mai kwakwalwa, yana taimakawa wajen adana sararin samaniya da sauƙi don shigarwa.
Na fasaha
Bayanan fasaha na B-260 Van Refrigeration
Samfura |
B-260 |
Ya dace Zazzabi |
- 18℃~+ 15℃ |
iya sanyaya (W) |
1800W (0℃) 1000W (- 18℃) |
Turi samfurin |
Duk abin tuƙi na lantarki |
Voltage DC (V) |
DC48V |
Compressor |
Sosai damfara, VDD145S |
Mai firiji |
R404a |
Cajin firiji |
0.9 ~ 1.0Kg |
akwatin daidaita yanayin zafi |
Nuni na dijital na lantarki |
Tsaro kare |
Babban da matsi canzawa |
Defrosting |
Gas mai zafi yana shafewa ta atomatik |
Girma / Nauyi |
Evaporator |
610×550×175(mm) / 13(Kg) |
Condenser |
1000×850×234(mm) / 75(Kg) |
Lambar Fan / ƙarar iska |
Evaporator |
1 / 700m3 /h |
Condenser |
1 / 1400m3 /h |
Jimlar ikon (W) |
700~ 1500W |
Girman akwatin (m3) |
4 (- 18℃) 7 (0℃) |
Gina Batir |
DC48V100AH Batir lithium batir |
Caja na ciki |
IN / AC220V50HZ , FITA /DC58.8V25A |
Binciken samfur na King clima